JICHO LETU

JICHO LETU

AJIRA KWA WATOTO JIJINI MBEYA....TAFAKARI


Hawa ni watoto wa mtaa wa kijani bichi kata ya sinde jijini Mbeya wakijiajiri kwa ajili mahitaji yao ya kila siku. 
Email ThisBlogThis!Share to XShare to FacebookShare to Pinterest
Labels: JAMII
Newer Post Older Post Home

FOLLOW ME ON FACEBOOK

Most Viewed

  • 50 CENT ATAJA MBINU TANO ZA KUKUFANYA UACHE KUPIGA PUNYETO
  • Soma Alichoandika Sinta Kuhusu Wao Kuombana Msamaha na Agness Masogange Baada ya Picha za Utupu za Agness Kuvuja
  • Kocha wa Manchester City, Roberto Mancini asaini mkataba Mpya
  • MAGAZETI YA LEO JUMATANO
  • SEAN PAUL AMUOA MPENZI WAKE WA SIKU NYINGI
  • Aunty Ezekiel "Wabunge wanataka kunivunjia Ndoa"
  • SHEIKH PONDA AONDOLEWA HOSPITALI NA KUPELEKWA GEREZA LA SEGEREA.....WAKILI WAKE ALAANI TUKIO HILO
  • MDOMO WAMPONZA JACKLINE WOLPER NA KUYAFANYA MAISHA YAKE YAWE YA CHUMBANI
  • LAANA...BABA AMBAKA BINTI YAKE NA KUZAA NAE WATOTO..!!
  • WEMA SEPETU;DIAMOND ANATAFUTA KICK KWANGU ASINIFUATILIE NAFURAHI MAISHA NINAYOISHI SASA,SOMA HAPA STORY NZIMA.
Simple theme. Powered by Blogger.