JICHO LETU

JICHO LETU

maji ni uhai je kauli hii inazingatiwa vijijini?

Kwa hali hii naona magojwa yatokanayo  na maji ambayo si safi na  salama , sizani kama famailia hii itaipuka magonjwa yatokanayo na maji ambayo si salama
Email ThisBlogThis!Share to XShare to FacebookShare to Pinterest
Labels: JAMII
Newer Post Older Post Home

FOLLOW ME ON FACEBOOK

Most Viewed

  • Mambo Yanayochangia Mume Kutembea na Hausigeli
  • MANCHESTER UNITED 4, EVERTON 4
  • "JAMANI NINA GUNDU, KILA NIKIPATA MCHUMBA WENZANGU WANANIPORA"...NISHA ALALAMIKA
  • Maskini Wema Sepetu Achoshwa na Skendo_Atoa Maneno Mazito
  • Waislamu Waingia Mwaka Mpya
  • Kinana Ang’atuka CCM
  • Clement Mbawala; CHADEMA Wajichanganya Uingereza!
  • Majambazi Waliojeruhi Mapadri Watiwa Mbaroni
  • Waandishi Dodoma Nao Walaani Mauaji Ya Mwandishi
  • "SIONI TATIZO KWA LULU MICHAEL KUPIGA PICHA NA PENNY....HUO NI UMBEA WA MAGAZETI"..WEMA SEPETU
Simple theme. Powered by Blogger.